Tải bài hát hay của TEEN TOP online

TEEN TOP

Lượt xem: 12

Tiểu sử TEEN TOP


  • Tên thật: TEEN TOP

  • Ngày sinh: 10/7/2010


  • Quốc Gia: South Korea



TEEN TOP gồm 6 thành viên: C.A.PCharisma Rapper
Real Name : Bang Min Soo
Birthdate : 4th November 1992
Power Voice
Real Name : Lee Chan Hee
Birthdate : 5th October 1993

L.Joe Bad Boy Rapper
Real Name : Lee Byung Hun
Birthdate : 23rd November 1993

Niel Emotional Vocal
Real Name : Ahn Niel
Birthdate : 16th August November 1994
Niel
Emotional Vocal
Real Name : Ahn Daniel
Birthdate : 16th August 1994RikiLovely Vocal
Real Name : Yoo Chang Hyun
Birthdate : 27th February 1995

ChangJoDancing Boy
Real Name : Choi Jong Hyun
Birthdate : 16th November 1995
L. Joe
Bad Boy Rapper
Real Name : Lee Byung Hun
Birthdate : 23rd November 1993Chunji
Power Voice
Real Name : Lee Chan Hee
Birthdate : 5th October 1993
Nghe nhạc của nghệ sĩ, ca sĩ TEEN TOP hot - Tải Nhạc Về Máy - tại đây, Nhạc Việt của nghệ sĩ, ca sĩ TEEN TOP hẹn gặp lại. Nghe nhạc mới của nghệ sĩ, ca sĩ TEEN TOP chất lượng - Nhạc Mp3 - tại Website NhacHot.Biz, Tải nhạc của nghệ sĩ, ca sĩ TEEN TOP tốc độ cao.
Cảm ơn bạn đã nghe nhạc Mp3 tại NhacHot.Biz!.

VIDEO

Fast Wine

Machel Montano

Project Dreams

Marshmello, Roddy Ricch

Bad Ideas

Tessa Violet

Santa Baby

Lindsey Stirling

ALBUM

Tình Xưa

Lều Phương Anh

Em Đi Rồi

Phương Anh

Ý Chí Việt Nam (Single)

Hoàng Tôn, Đạt G, Trịnh Đình Quang, V.A

BÀI HÁT

Luôn Là Mình

Da LAB

957,623

Mình Từng Yêu Như Thế

Karik, Orange

556,537

2AM

JustaTee, BigDaddy

241,388

Thời Gian Sẽ Trả Lời

Tiên Cookie, BigDaddy, JustaTee

678,042